0787573737  mobitech@mobigroup.vn  Lầu 6, 755 Luỹ Bán Bích, phường Phú Thọ Hoà, quận Tân Phú, TP. HCM
  • Twitter
  • Facebook
  • Youtube
  • instagram

Chi tiết sản phẩm

  • SFP Gpon B+ ZTE

  • Lượt xem: 765
  • Mã sản phẩm: 0
  • Giá : Liên hệ
  • Mọi chi tiết vui lòng liên hệ: 0904 003 803 ( Mr. Vương ) - 0938 57 37 37 ( Mr. Vương)
PRODUCT FEATURES:
 
- Bi-directional 1.25Gbps Upstream/2.5Gbps Downstream
- Complies with ITU-T G.984.2 Class B+
- SFP package with SC Receptacle
- 1490nm continuous-mode 2.5Gb/s DFB transmitter, 1310nm burst-mode 1.25Gb/s APD receiver
- Single +3.3V power supply
- Rx Signal Detect output
- Laser Class 1 Product which comply with the Requirements of IEC 60825-1 and IEC 60825-2
Sản phẩm cùng loại
Đối Tác
Back To Top
Messenger Zalo
Phone