0787573737  mobitech@mobigroup.vn  Lầu 6, 755 Luỹ Bán Bích, phường Phú Thọ Hoà, quận Tân Phú, TP. HCM
  • Twitter
  • Facebook
  • Youtube
  • instagram

Chi tiết sản phẩm

  • Module quang WINTOP YTPD-G59-80L

  • Lượt xem: 898
  • Mã sản phẩm: 0
  • Giá : Liên hệ
  • Mọi chi tiết vui lòng liên hệ: 0904 003 803 ( Mr. Vương ) - 0938 57 37 37 ( Mr. Vương)

Khoảng cách truyền cáp quang: 80km LC

–       Bước sóng quang: 1550 nm DFB

–       Loại cáp: Single-mode

–       Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps dual fiber SFP

–       Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C

–       Nguồn điện: 3.3V

Sản phẩm cùng loại
Đối Tác
Back To Top
Messenger Zalo
Phone