0787573737  mobitech@mobigroup.vn  Lầu 6, 755 Luỹ Bán Bích, phường Phú Thọ Hoà, quận Tân Phú, TP. HCM
  • Twitter
  • Facebook
  • Youtube
  • instagram

Chi tiết sản phẩm

  • Bút test sợi quang VFL-650-6 (Pen-Type Visual Fault Locator)

  • Lượt xem: 886
  • Mã sản phẩm: 0
  • Giá : Liên hệ
  • Mọi chi tiết vui lòng liên hệ 0904 003 803 ( Mr. Vương ) - 0938 57 37 37 ( Mr. Vương)

Bút test sợi quang VFL-650-6 là sản phầm máy đo thử lỗi cáp quang dạng bút sử dụng ánh sáng laser ở bước sóng 650nm để kiểm tra và dò tìm lỗi sợi quang. Bút test sợi quang VFL-650-6 (10mW) có công suất tùy chọn tùy chọn từ 5 mW đến 30 mW cho khoảng cách đo tương ứng 5Km đến 30Km tùy từng model.

Nổi bật:

  • Chip laser chất lượng cao với tuổi thọ lên tới 12000
  • Hỗ trợ đầu nối tiêu chuẩn 2.5mm như FC/ST/FC/SC,…
  • Công suất phát từ 5mW đến 30mW (Tùy chọn)
  • Thiết kế nhỏ gọn, dễ thao tác và bảo quản
  • 3 Chế độ hoạt động: Sáng liên tục, Chớp nháy và chớp nháy chậm
  • Vỏ bọc được làm bằng đồng, thiết kế như một chiếc bút
  • Được thử nghiệm 8 tiếng liên tục ở nhiệt độ 8 50 °C trước khi giao hàng
  • Trọng lượng chỉ 60g
Sản phẩm cùng loại
SFP Gpon B+ ALU

SFP Gpon B+ ALU

Giá: Liên hệ

SFP Gpon C+ ALU

SFP Gpon C+ ALU

Giá: Liên hệ

SFP Gpon C+ ZTE

SFP Gpon C+ ZTE

Giá: Liên hệ

SFP Gpon B+ ZTE

SFP Gpon B+ ZTE

Giá: Liên hệ

APTTEK 1124FL

APTTEK 1124FL

Giá: Liên hệ

Planet 802s50

Planet 802s50

Giá: Liên hệ

Wintop WT-8110

Wintop WT-8110

Giá: Liên hệ

Bộ Chia Quang

Bộ Chia Quang

Giá: Liên hệ

Đối Tác
Back To Top
Messenger Zalo
Phone